Masu fassara

A cikin TalkingChina"WDTP"Tsarin Tabbatar da inganci,"P"yana nufin"Jama'a", musamman ma albarkatun ɗan adam na fassara. Ingancin mu, zuwa ga matuƙar, ya dogara da tsayayyen tsarin tantance fassarar mu da kuma na musamman na A/B/C na fassarar fassarar.

Bayan18Zaben shekaru da kokarin tantancewa, TalkingChina yanzu yana alfahari2,000sanya hannu a cikin fassarar fiye da60harsuna a duniya, daga wanda game da350masu fassara da250An fi yawan amfani da masu fassarar manyan matakai. Waɗannan ƙwararrun ƙwararru ne a cikin aikin fassara da tafsiri.

Masu Fassara Daraja A
Mai magana na asali, Sinanci na ketare ko wanda ya dawo don harshen waje wanda ake nufi; ƙwararren marubuci ko babban mai fassara.
Tare da fiye da shekaru 8 na ƙwarewar fassarar, ingantaccen ra'ayi na sama da 98%.
Daidaitaccen isar da ma'ana; ingantaccen ma'anar rubutu; mai ikon daidaita al'adu don abun ciki da aka fassara; dace da MarCom, sadarwar fasaha, fayilolin doka, kayan kuɗi ko kayan aikin likita.
200% -300% na daidaitaccen farashin.

Masu Fassara Daraja B
Digiri na biyu ko sama da haka, 50% ana mayar da su zuwa ƙasashen waje na Sinanci, tare da ƙwarewar fassarar sama da shekaru 5, wanda ƙimar ƙimar abokin ciniki mai inganci ya kai 90%.
Daidaitaccen isar da ma'ana; ma'anar rubutu da kyau; ƙwarewar harshe kusa da matakin ɗan ƙasa na harsunan waje.
Ya dace da ayyukan fassara tare da manyan buƙatu; mafi yawan amfani da maki na masu fassara a TalkingChina.
150% na daidaitaccen farashin.

Daraja c Masu Fassara
Digiri na biyu ko sama da haka, tare da fiye da shekaru 2 na ƙwarewar fassarar da ingantaccen ra'ayin abokin ciniki na 80%.
Daidaitaccen isar da ma'ana; kyakkyawan ma'anar rubutu.
Ya dace da ayyukan fassara tare da buƙatun gama gari da babban nauyin aiki.
Daidaitaccen farashi.