TalkingChina yana ba da sabis na watsa shirye-shirye na harsuna da yawa, yin dubbing, da ayyukan fassara don 70mai

Ana fassara abun ciki mai zuwa daga tushen Sinanci ta fassarar inji ba tare da gyarawa ba.

An kafa alamar 70mai a cikin 2016, ta himmatu don bincika fasaha mai hankali da ƙwarewar ɗan adam, da ƙirƙirar samfuran mabukaci masu aminci da aminci ga masu amfani da duniya. TalkingChina ya fi ba da sabis na watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye da harsuna da yawa don 70mai.

A halin yanzu, samfuran da ke ƙarƙashin alamar 70mai ana sayar da su zuwa ƙasashe da yankuna sama da 100 a duk duniya, tare da jimillar jigilar kayayyaki ta kan layi na madubin duba baya na hankali da masu rikodin tuki suna matsayi na farko a cikin kasuwar da aka raba. A matsayinsa na babban ɗan wasa a cikin masana'antar dashcam, 70mai yana jan hankalin ci gaban masana'antar ta hanyar samfuransa koyaushe.

70 mai

 

Yaren da Tang zai iya aiki tare da 70mai a wannan lokacin sun haɗa da harsuna 20 kamar Ingilishi zuwa Jamusanci, Faransanci, Sifen, Fotigal, da Italiyanci. Samfurin na TalkingChina na musamman shine Ingilishi zuwa harsunan waje da fassarar harshen asali. Baya ga yarukan da aka saba amfani da su kamar su Japan, Koriya ta Kudu, Jamus, Faransa, Sipaniya, Larabci, Fotigal, da Rasha, yana kuma rufe ƙananan harsuna sama da 60 a kudu maso gabashin Asiya, Gabashin Turai, Gabas ta Tsakiya, Arewacin Turai, Kudancin Amurka. , da sauran yankuna na duniya ko na yanki. Duk nau'ikan harshe suna amfani da masu fassarar yare na asali na harshen manufa don tabbatar da cewa fassarar ta kasance mai tsafta da inganci, daidai da ɗabi'ar karatu da al'adun masu karatu a ƙasashen da ake nufi da harshen.

A cikin haɗin gwiwar nan gaba, TalkingChina za ta ci gaba da ba da sabis na fassarar inganci da tallafin harshe don bunƙasa kasuwancin duniya na abokan ciniki.

 


Lokacin aikawa: Jul-19-2024