An fassara abubuwan da ke ƙasa daga tushen Sinanci ta hanyar fassarar na'ura ba tare da gyarawa ba.
An kafa MicroPort a shekarar 1998 kuma wata ƙungiya ce mai hazaka ta kayan aikin likitanci. A watan Mayun 2023, TalkingChina ta kafa dangantakar haɗin gwiwa ta fassara tare da MicroPort Instrument Co., Ltd. don samar da ayyukan fassara don kayan horo na likitanci na ƙwararru kan abubuwan da ke cikin bawul ɗin zuciya. MicroPort kamfani ne da aka jera a Hong Kong. Kayayyakinsa sun shiga asibitoci sama da 20000 a cikin ƙasashe sama da 100 a duniya. A matsakaici, ana amfani da samfurin MicroPort ɗaya a kowane daƙiƙa 6 a duk duniya don ceton rayukan marasa lafiya ko inganta rayuwarsu ko taimaka musu wajen hanzarta haihuwar sabbin rayuka.
Kayayyakin stent na maganin coronary na MicroPort shine tsarin stent na farko na magungunan gida. Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a shekarar 2004, ya ci gaba da kasancewa babban kaso a kasuwa a cikin gida. Tsarin stent na farko da aka yi niyya ga magani wanda aka ƙaddamar a shekarar 2014 ya sa MicroPort ta sami ci gaba daga mai bi zuwa jagora a fannin stent na coronary. A fannin haɗin gwiwa na orthopedic, kaso na kasuwa na MicroPort a halin yanzu yana matsayi na huɗu a duniya. MicroPort yana mai da hankali kan kirkire-kirkire masu zaman kansu, yana da haƙƙin mallaka sama da 1600 (aikace-aikacen), kuma kayayyaki da yawa sun lashe kyautar ta biyu ta lambar yabo ta ci gaban kimiyya da fasaha ta ƙasa da sauran kyaututtuka na ƙasa, larduna da ministoci. Ta hanyar haɗakarwa da saye-saye a ƙasashen waje, MicroPort kuma tana haɓaka tsarin masana'antu na duniya a hankali. A matsayinta na babbar mai ba da sabis na fassara a masana'antar magunguna da likitanci, TalkingChina tana da ƙungiyar fassara ƙwararru da ke rufe harsuna 61 a duk faɗin duniya tare da Anglo Japanese da Jamusanci a matsayin tushen. Ta daɗe tana riƙe da kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa da manyan na'urorin likitanci da kamfanonin likitanci, kuma abokan cinikinta na haɗin gwiwa sun haɗa da amma ba'a iyakance su baSartorius, Eppendorf AG, Likitancin EziSurg, Kogin Charles, Avantor, CSPC, da sauransu.A nan gaba, a cikin haɗin gwiwa da MicroPort, TalkingChina za ta ci gaba da samar da ingantattun ayyukan fassara da kuma samar da tallafin harshe don haɓaka kasuwancin abokan ciniki na duniya.
Lokacin Saƙo: Yuli-27-2023