An fassara abubuwan da ke ƙasa daga tushen Sinanci ta hanyar fassarar na'ura ba tare da gyarawa ba.
A watan Janairun wannan shekarar, TalkingChina ta kafa dangantakar haɗin gwiwa tsakanin fassara da Baiwu. Abubuwan da ke cikin fassarar sun haɗa da labaran tallata kasuwar IT a cikin Turancin Sin da Koriyan Sin.
An kafa Baiwu a shekarar 2010, ƙwararren mai samar da sabis na sadarwa ne ga kamfanoni na duniya kuma kamfani ne na fasaha na ƙasa wanda fasahar zamani kamar 5G, Intanet, Intanet na Abubuwa da kuma fasahar wucin gadi ke jagoranta.
Baiwu ta himmatu wajen samar wa masu amfani da B-end SMS na kasuwanci, layin wayar tarho na sabis na muryar kamfanoni, saƙon 5G, kwamfuta ta girgije, fasahar wucin gadi da sauran kayayyaki da tallafin fasaha. A halin yanzu, ta samar da ayyukan sadarwa na kamfanoni don Intanet, kuɗi, kasuwancin e-commerce, kula da lafiya, sufuri da sauran masana'antu da yawa.

A cikin 'yan shekarun nan, domin ƙara faɗaɗa kasuwannin ƙasashen waje da kuma ƙarfafa tsarinta na duniya, Baiwu ta kuma buɗe ofisoshin wakilci na ƙasashen waje a ƙasashe da dama kamar Singapore da Indonesia, da nufin samun kusanci da haɗin gwiwa da sauran kamfanoni da cibiyoyi na ƙasashen duniya, da kuma haɓaka gasawar kamfanin a kasuwar duniya.
A fannin fasahar sadarwa, TalkingChina tana da shekaru da yawa na gogewa wajen gudanar da manyan ayyukan fassara kamar Oracle Cloud Conference, IBM Interpretation Conference a lokaci guda, da sauransu. Bugu da ƙari, ta kuma yi aiki tare sosai da Huawei Technologies, JMGO, ZEGO, GstarCAD, Dogesoft, Aerospace Intelligent Control (Beijing) Monitoring Technology, H3C, Fibocom, XAG, Absen, da sauransu. Ayyukan fassara na TalkingChina na ƙwararru sun bar babban tasiri ga abokan ciniki.
TalkingChina Translation koyaushe tana bin manufar samar da ayyuka masu inganci, na musamman, na ƙwararru, da kuma abin dogaro don taimaka wa abokan ciniki su kafa hoton alama mai dacewa da kuma cin nasarar kasuwar da ake son cimmawa a duniya. A cikin tsarin haɗin gwiwa na gaba, TalkingChina tana shirye ta samar da ingantattun hanyoyin magance harshe don yi wa abokan ciniki hidima da kuma taimaka musu su binciko kasuwar duniya.
Lokacin Saƙo: Mayu-09-2024