Ana fassara abun ciki mai zuwa daga tushen Sinanci ta fassarar inji ba tare da gyarawa ba.
Cibiyar Fassara Harshen Malesiya ta himmatu wajen wargaza shingen harshe da haɗa duniya. Wannan labarin zai yi bayani dalla-dalla kan rawar da mahimmancin cibiyar ta fuskoki da dama.
1. Samar da sabis na fassarar harsuna da yawa
Cibiyar Fassara Harshen Malesiya tana ba da sabis na fassara don fiye da harsuna 20, wanda ya ƙunshi duka manyan harsuna da ƙananan harsuna, don biyan buƙatun fassarar ƙungiyoyi daban-daban.
Baya ga fassarar rubutu, cibiyar tana ba da sabis na fassara da sabis na fassarar lokaci guda don taimakawa mutane cimma hanyar sadarwa ta giciye nan take da haɓaka musayar al'adu.
Ta hanyar ba da sabis na fassarar harsuna da yawa, Cibiyar Fassara Harshen Malesiya tana kawar da shingen harshe ga mutane kuma ta sa bayanai su yi tafiya cikin santsi.
2. Ƙwararrun Fassara
Cibiyar Fassara Harshen Malesiya tana da ƙwararrun ƙungiyar fassarar waɗanda suka ƙware a cikin yaruka da yawa kuma suna da ƙwarewar fassarar, masu iya isar da ma'anar ainihin bayanin rubutu.
Ƙungiyar fassarar tana da zurfin ilimin ƙwararru a fagage daban-daban kuma suna iya biyan buƙatun fassarar fagagen ƙwararru daban-daban, tabbatar da ingancin fassarar da daidaito.
Ta hanyar ƙwararrun ƙungiyar fassarar, Cibiyar Fassara Harshen Malesiya tana ba abokan ciniki ingantaccen sabis na fassara, waɗanda suka sami yabo mai yawa.
3. Daban-daban ayyuka
Baya ga ba da sabis na fassarar rubutu da fassarar al'ada, Cibiyar Fassarar Harshen Malesiya tana kuma gudanar da ayyukan fassara don kafofin watsa labarai daban-daban, gami da fassarar bidiyo, fassarar gidan yanar gizo, da ƙari.
Cibiyar ta kuma ba da horon harsuna da ayyukan musayar al'adu don taimakawa mutane su kara fahimtar harsuna da al'adun kasashe daban-daban da kuma inganta zaman tare tsakanin al'adu daban-daban.
Ta hanyar ayyuka iri-iri, Cibiyar Fassara Harshen Malesiya ta buɗe manyan hanyoyin sadarwa ga abokan ciniki da kuma shigar da sabon kuzari cikin musayar harshe.
4. Ƙarfin fahimtar al'amuran zamantakewa
Cibiyar Fassarar Harshen Malesiya ba wai tana mai da hankali kan sha'awar kasuwanci kawai ba, har ma tana ɗaukar nauyin zamantakewa, shiga cikin ayyukan jin daɗin jama'a, kuma tana ba da sabis na fassarar kyauta ga ƙungiyoyi masu rauni.
Har ila yau, cibiyar tana gudanar da laccoci da ayyukan jama'a akai-akai don inganta sadarwa daidai gwargwado a cikin yanayi na harsuna da yawa da kuma inganta zaman tare da wadata na al'adu daban-daban.
Ta hanyar cika nauyin da ya rataya a wuyanta na zamantakewa, Cibiyar Fassara Harshen Malesiya ba kawai tana hidima ga al'umma ba har ma tana isar da ingantaccen kuzarin zamantakewa.
Cibiyar Fassarar Harshen Malesiya ta yi nasarar karya shingen harshe tare da kafa gada mai haɗa duniya ta hanyar samar da ayyukan fassarar harsuna da yawa, samun ƙwararrun ƙungiyar fassarar, ayyuka daban-daban, da kuma fahimtar alhakin zamantakewa. Ya ba da gudummawa mai kyau don haɓaka sadarwa da haɗin kai na al'adu.
Lokacin aikawa: Satumba-06-2024