Fassarar Takardu
Ƙwararren masani kan fassara harsunan Sinanci da Asiya
Fassarar Turanci zuwa wasu harsunan waje ta hanyar masu fassara na asali, wanda ke taimaka wa kamfanonin China su zama na duniya baki ɗaya.
Ayyukan Hayar Kayan Aiki na Fassara & SI
Harsuna sama da 60, musamman harsunan Asiya kamar Sinanci mai sauƙi da na gargajiya, Jafananci, Koriya da Thai.
Ƙarfi a fannoni 8, ciki har da sinadarai, motoci da masana'antar IT.
Ya shafi tallan kayayyaki, kayan shari'a da fasaha.
Matsakaicin fassara da ake fitarwa kowace shekara ta kalmomi sama da miliyan 50.
Sama da manyan ayyuka 100 (kowannensu yana da kalmomi sama da 300,000) kowace shekara.
Yana hidima ga shugabannin masana'antu na duniya, sama da kamfanoni 100 na Fortune Global 500.
TalkingChina babbar ƙungiyar LSP ce a fannin fassara a ƙasar Sin
●Yawancin abokan cinikinmu shugabannin masana'antu ne na duniya, sama da 100 daga cikinsu suna cikin Fortune Global 500
●Fassarar kowace shekara ta kalmomi sama da 140,000,000
●Sama da ayyuka 100 tare da jimlar adadin kalmomi 200,000 ko fiye kowace shekara
●Nau'in Fayiloli: MarCom da takardu na shari'a waɗanda ke da buƙatun harshe mai yawa, da kuma rubutun fasaha kamar kuɗi, kula da lafiya, da kuma IT na gaba
●Harsuna masu amfani: harsuna sama da 80 na duniya waɗanda suka mayar da hankali kan harsuna 9 - Ingilishi/Jafananci/Jamusanci/Rashanci/Spanish/Faransanci/Larabci/Korean/Portuguese
●Masana'antu 12 masu amfani:
1. Na'urar lantarki ta atomatik 8
2. Yawon Bude Ido da Sufuri
3. Doka & Patent
4. Gwamnati da Yaɗa Al'adu
5. Fasahar Sadarwa
6.Fim, Talabijin & Kafafen Yaɗa Labarai
7. Kula da Lafiya
8. Sinadarai & Makamashi
9. Adabi da barkwanci na Yanar Gizo
10. Kudi
11. Salon Rayuwa & Amfani
12. Wasanni
Wasu Abokan Ciniki
Basf
Evonik
DSM
VW
BMW
Ford
Gartner
Ƙarƙashin Sulke
LV
Kamfanin Jiragen Sama na China
Kamfanin Jiragen Sama na Kudancin China