Sufurin Jiragen Sama, Yawon Bude Ido da Sufuri

Gabatarwa:

A zamanin dunkulewar duniya, masu yawon bude ido sun saba da yin rajistar tikitin jirgin sama, tafiye-tafiye da otal-otal a intanet. Wannan sauyin halaye yana kawo sabbin abubuwan mamaki da damammaki ga masana'antar yawon bude ido ta duniya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kalmomi masu mahimmanci a cikin wannan masana'antar

Jirgin sama, filin jirgin sama, otal, gidajen cin abinci, sufuri, hanya, hanya, jirgin ƙasa, tafiya, yawon buɗe ido, nishaɗi, sufuri, jigilar kaya, OTA, da sauransu.

Maganin TalkingChina

Ƙwararrun ma'aikata a fannin sufurin jiragen sama, yawon buɗe ido da sufuri

TalkingChina Translation ta kafa ƙungiyar fassara mai harsuna da yawa, ƙwararru kuma mai ɗorewa ga kowane abokin ciniki na dogon lokaci. Baya ga masu fassara, editoci da masu gyara waɗanda ke da ƙwarewa sosai a fannin sufurin jiragen sama, yawon buɗe ido da sufuri, muna kuma da masu bita na fasaha. Suna da ilimi, ƙwarewa a fannin fassara da fassara a wannan fanni, waɗanda galibi ke da alhakin gyara kalmomi, magance matsalolin ƙwararru da fasaha da masu fassara suka taso, da kuma yin ƙofa ta fasaha.

Fassarar sadarwa ta kasuwa da fassarar Turanci zuwa harsunan waje ta masu fassara na asali sun yi

Sadarwa a wannan fanni ta ƙunshi harsuna da yawa a faɗin duniya. Kayayyakin TalkingChina Translation guda biyu: fassarar sadarwa ta kasuwa da fassarar Turanci zuwa harsunan waje da masu fassara na asali suka yi musamman sun amsa wannan buƙata, suna magance manyan matsaloli guda biyu na harshe da ingancin tallatawa.

Gudanar da aiki mai haske

Ana iya daidaita ayyukan TalkingChina Translation. Yana da cikakken bayani ga abokin ciniki kafin fara aikin. Muna aiwatar da tsarin aiki na "Fassara + Gyara + Bita na Fasaha (don abubuwan da ke cikin fasaha) + DTP + Gyara" don ayyukan a wannan fanni, kuma dole ne a yi amfani da kayan aikin CAT da kayan aikin gudanar da ayyuka.

Ƙwaƙwalwar fassara ta musamman ga abokin ciniki

Fassarar TalkingChina ta kafa jagororin salo na musamman, kalmomi da kuma ƙwaƙwalwar fassara ga kowane abokin ciniki na dogon lokaci a fannin kayan masarufi. Ana amfani da kayan aikin CAT na girgije don duba rashin daidaiton kalmomi, tabbatar da cewa ƙungiyoyi suna raba takamaiman rukuni na abokan ciniki, suna inganta inganci da kwanciyar hankali.

CAT mai tushen girgije

Ana iya fahimtar ƙwaƙwalwar fassara ta hanyar amfani da kayan aikin CAT, waɗanda ke amfani da maimaitawar corpus don rage nauyin aiki da adana lokaci; yana iya sarrafa daidaiton fassarar da kalmomin magana daidai, musamman a cikin aikin fassara da gyarawa a lokaci guda ta hanyar masu fassara da editoci daban-daban, don tabbatar da daidaiton fassarar.

Takardar shaidar ISO

TalkingChina Translation kyakkyawar mai samar da sabis na fassara ce a masana'antar da ta sami takardar shaidar ISO 9001:2008 da ISO 9001:2015. TalkingChina za ta yi amfani da ƙwarewarta da ƙwarewarta na yin hidima ga kamfanoni sama da 100 na Fortune 500 a cikin shekaru 18 da suka gabata don taimaka muku magance matsalolin harshe yadda ya kamata.

Shari'a

Kamfanin Jiragen Sama na China International Airlines, wanda aka takaita a matsayin Air China, shi ne kawai kamfanin jirgin sama mai ɗauke da tutar ƙasa a China kuma memba ne na Star Alliance. Kamfani ne mai girma a masana'antar jiragen sama ta China a fannin ayyukan jigilar fasinjoji da jigilar kaya, da kuma ayyukan da suka shafi hakan. Ya zuwa ranar 30 ga Yuni, 2018, Air China tana gudanar da hanyoyi 109 na ƙasashen duniya zuwa ƙasashe 42 (yankuna), wanda ya ƙara faɗaɗa ayyukanta zuwa wurare 1,317 a cikin ƙasashe 193. Kamfanin TalkingChina ya lashe gasar a watan Yulin 2018, kuma a hukumance ya zama mai samar da ayyukan fassara na Air China daga Oktoba 2018. A cikin shekaru biyu masu zuwa, mun samar wa Air China ayyukan fassara tsakanin Sinanci, Ingilishi, Jafananci, Jamusanci, Faransanci, Rashanci, Yammaci, Koriyanci, Italiyanci, Fotigal, Sinanci na gargajiya da sauransu. A lokaci guda, kasuwancinmu ya haɗa da yin gyare-gyare a harsuna da yawa, samar da html, fassara taken talla, gwajin APP da sauran fannoni. Zuwa ƙarshen Nuwamba 2018, ayyukan fassara da Air China ta ɗora wa TalkingChina sun wuce kalmomi 500,000, yayin da aikin yau da kullun ke ci gaba da tafiya daidai. Muna fatan a cikin shekaru biyu masu zuwa, za mu iya samun haɗin gwiwa mafi kyau da Air China don nuna mafi kyawun ɓangaren kamfanonin China ga duniya baki ɗaya. "Tare da abokan hulɗa masu ra'ayi iri ɗaya, tafiyar ba ta da iyaka."!

Kamfanin Jiragen Sama na Ƙasa da Ƙasa na China

Kamfanin Wanda Group kamfani ne na masana'antu wanda ke da hannu a harkokin kasuwanci, al'adu, intanet da kuma harkokin kuɗi. A shekarar 2017, kamfanin Wanda Group ya sanya shi a matsayi na 380 a cikin kamfanonin Fortune Global 500. Cibiyar Tsarin Yawon Bude Ido da Zane ta Wanda ita ce babbar sashen bincike da haɓaka fasaha na ƙungiyar masana'antar al'adu ta Wanda.

Ganin cewa littafin shigarwa da kula da manyan tafiye-tafiye yana da tasiri kai tsaye kan buɗe wuraren shakatawa cikin sauƙi da kuma tsaron baƙi, Cibiyar Tsara da Zane ta Al'adu ta Wanda ta zaɓi masu samar da kayayyaki a hankali tun daga farkon shekarar 2016. Ta hanyar tantancewa mai tsauri daga sashen siyayya, kamfanonin sabis na harsuna da aka zaɓa duk suna cikin manyan 'yan wasa a cikin wannan fanni. Ta haka TalkingChina ta sami nasarar zama mai ba da sabis na harsuna na haɗin gwiwa na dogon lokaci ta hanyar siyan Wanda Group.

Tun daga shekarar 2016, TalkingChina ta samar da ayyukan fassara ga dukkan manyan tafiye-tafiye na waje na Wanda Theme Parks a Hefei, Nanchang, Wuhan, Harbin da Qingdao. TalkingChina ita ce kawai kamfanin fassara da ke cikin dukkan ayyukan. Fassarar takamaiman kayan aiki yana buƙatar tsarin sarrafa harsuna biyu. Kuma ana buƙatar fassara adadi mai yawa na hotuna da sassan kayan aiki daidai, wanda hakan babban gwaji ne ga gudanar da ayyukan fassara da tallafin fasaha na daidaita rubutu. Daga cikinsu, aikin Hefei Wanda Theme Park yana da tsari mai tsauri, wato fassara kalmomi 600,000 daga Sinanci zuwa Turanci cikin kwanaki 10. Kuma sashen aikin da sashen fasaha sun sami nasarar yin aiki a kan lokaci don tabbatar da inganci da kuma lokacin aiki.

 

wanda

Tun daga shekarar 2006, TalkingChina ta kasance tana bayar da fassarar sanarwar manema labarai ga sashen hulda da jama'a na Disney China. A ƙarshen shekarar 2006, ta ɗauki dukkan ayyukan fassara rubutun wasan kwaikwayo na waƙar "The Lion King" da kuma taken ƙasa, da sauransu. Tun daga sanya wa kowane hali suna a cikin wasan kwaikwayo a cikin Sinanci, zuwa kowane layi na rubutun, TalkingChina ta yi ƙoƙari sosai wajen gyara kalmomin. Inganci da salon harshe su ne muhimman abubuwan da Disney ta jaddada a cikin ayyukan fassara.

A shekarar 2011, Walt Disney (Guangzhou) ya zaɓi TalkingChina a matsayin mai samar da fassarar na dogon lokaci. Har zuwa yanzu, TalkingChina ta samar da sabis na fassara na kalmomi miliyan 5 ga Disney. Dangane da fassara, TalkingChina galibi tana ba da ayyukan fassara na Turanci da Japan. A lokacin gina Shanghai Disney Resort, TalkingChina ta samar da ayyukan aika fassara a wurin kuma ta sami kimantawar abokin ciniki.

 

Walt Disney

Abin da muke yi a wannan yanayi

Fassarar TalkingChina tana ba da manyan samfuran sabis na fassara guda 11 ga masana'antar sinadarai, ma'adinai da makamashi, daga cikinsu akwai:

Fassarar Marcom da Canzawa

Wurin Yanar Gizo/APP

Shirye-shiryen IT da software

Tsarin yin rajista ta yanar gizo

Sadarwar Abokan Ciniki

Kunshin Yawon Shakatawa

Hanyoyin yawon bude ido

Yawon shakatawa na sauti

Jagorar yawon buɗe ido

Jagorar tafiya zuwa inda ake nufi

Umarni da jagorori a gidan kayan tarihi

Taswirori da hanyoyi

Alamun jama'a

Yarjejeniyar Yawon Bude Ido

Kwantiragin hayar

Kayan horo

Kwantiragin masauki

Manufar inshorar tafiye-tafiye

Sharhi da ra'ayoyin abokan ciniki

Sanarwa game da tafiye-tafiye da wasiƙun labarai na tafiye-tafiye

Jerin abincin gidan abinci

Gabatarwar Alamomin Yanayi/Jawo Hankali

Nau'o'in ayyukan fassara daban-daban

Yanayin Multimedia

Aika mai fassara a wurin aiki

Bugawa ta Tebur


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi